Thánh địa Klaxx_x1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thánh địa Klaxx_x1

Địa bàn hoạt động của thần dân X1

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nội quy chợ

Go down 
Tác giảThông điệp
Luna213

Luna213

Birthday : 21/03/1995

Nội quy chợ Empty
Bài gửiTiêu đề: Nội quy chợ   Nội quy chợ EmptyWed May 13, 2009 6:31 am

Dù chợ mới thành lập nhưng cũng phải có nội quy đàng hoàng, đề phòng sau này có chiến tranh bùng nổ thì có mà sập chợ mất. tutu
Nội quy

1. Để tráng tình trạng bùng nổ chiến tranh nghiêm cấm tất cả các bài viết khích bác người khác.
2. Mọi ng` có thể t8m tất tần tận, tút tùn tụt, nhữnh jì mình thích, có thể chia sẻ các trắc nghiệm, các câu truyện cười, các tin giựt hồn trong nước ( luv mình) và ngoài nước (luv khác, trường khác) . Còn đối với các chủ topic, nếu viết thì cứ viết những jì trọng tâm thui, không đc đâm bên này 1 cái, thọt bên kia 1 cái nhá, Mod sẽ khoá bài lun đấy.
3. Nếu lấy bài, hoặc thông tin ở đâu thì nhớ ghi nguồn và phải share cho mọi ng` nha, không đc chơi kiểu, "thôi em dấu cho riêng em bik " nhá.
4. Cấm Spam lung tung. Cấm viết bài kiểu có vài ba chữ . Những bài như thế sẽ bị del không báo trước.
5. Nếu các bạn up hình ảnh lên đây thì chỉ nên để size medium thui, để to quá load ảnh lâu lắm, có khi lag cả máy.
Mọi ng` nhớ chấp hành nha honghach
Bạn nào có ý kiến jì cứ đóng góp. tungtang

Nội quy chợ
Trang 1 trong tổng số 1 trang